ราคา 4800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 53.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 90566.04 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ มิคโคนอส หัวหิน (ประจวบคีรีขันธ์) | Mykonos Hua Hin

แอคคิวท์
0856645000
2022-05-31 14:15:59.0
เลขที่ประกาศ: 399149
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายและให้เช่า คอนโด มิคโคนอส หัวหิน 52.82 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ วิวสระว่ายน้ำสวยมาก เพียงหนึ่งกิโลเมตรจากตลาดฉัตรชัย
ตรงข้ามเยื้องกับศูนย์การค้ามาร์เก็ตวิลเลจ 50 เมตรจากชายหาด และโรงพยาบาลกรุงเทพ
คุณจึงรู้สึกมีความเป็นส่วนตัว เข้าถึงการพักผ่อนอย่างสมบูรณ์แบบ มีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน
ราคา เช่า 35,000 บ./เดือน
ขาย 4.8 ล้านบาท

รหัสทรัพย์ : C-510212-38   
สนใจติดต่อ : 02-541-4999 หรือ 085-664-5000
และ Line ID : @acuterealty (มี@ด้วย) *รบกวนติดต่อแอดมินก่อนนะคะ*

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ประจวบคีรีขันธ์
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
มิคโคนอส หัวหิน (ประจวบคีรีขันธ์) Mykonos Hua Hin
มิคโคนอส หัวหิน (ประจวบคีรีขันธ์) | Mykonos Hua Hin

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: มิคโคนอส หัวหิน (ประจวบคีรีขันธ์) | Mykonos Hua Hin

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 20 ประกาศ

ขายคอนโด Mykonos หัวหิน, 1 ห้องนอน ขายเพียง 3.9 ล้านบาท

เลขที่: 80592
2014-04-24 11:58:00.0
Add to wishlist

มิคโคนอส หัวหิน (ประจวบคีรีขันธ์) | Mykonos Hua Hin

ขนาดพื้นที่ 52.0 ตารางเมตร

Acuterealty

022854645, 0856645000